Abu: auduga da polyester blending;
Rufe maballin
Wanke Hannu
KYAUTATA RUWAN NUFI: taushi da jin daɗin taɓawa, gumi mai shaƙar gumi da numfashi, yana iya ci gaba da yin aiki har ma a cikin yanayin zafin jiki.
KWALLIYA MAI DADI: ƙirar ƙwanƙwalwa, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan, ba sauƙin lalacewa ba, duka masu daraja da yanayi.
ALJIJI MAI INGANCI: Zane-zanen aljihun ɗan adam, mai kyau da aiki, ana iya amfani da shi don sanya ƙananan abubuwa kamar alƙalami da ma'aunin zafi da sanyio.
RUWAN DOKI: sauƙi mai sauƙi, sako-sako da kwanciyar hankali don sawa, motsi kyauta, dogon hannayen riga da hannayen kwata bakwai na iya canzawa da yardar kaina.
FADADIN APPLICATIONS: irin su kicin, gidan abinci, otal, gidan burodi, dafa abinci, yin burodi, masu dafa abinci, masu dafa abinci, masu dafa abinci, masu dafa abinci, masu ba da shawara, masu ba da agaji, manajoji, ɗalibai, da sauransu. cikakke ga ƙwararrun masu aiki a masana'antar abinci.
Mai iya daidaitawa | Fabric, Nauyin Fabric, Collar, Girma, Launi, Lamba, Logo |
Kayan abu | Wannan t-shirt shine masana'anta 100% auduga.Yarda da al'ada Polyester / auduga, Cotton / spandex, 100% Polyester, Polyester / spandex masana'anta t shirt |
Logo Technics | Silk allo bugu, Sublimation, Embroidery, Dtg bugu |




Nanchang Triplecrown Co., Ltd ya fara ne daga ƙaramin ƙungiya kuma yanzu yana girma ya zama kamfani na tufafi tare da ikon samar da kai don sarrafa farashi da kuma taimakawa tare da abokan ciniki don ƙirƙirar sababbin ƙira mafi inganci.
Kware a cikin rigar polo na maza, uniform, t-shirts, hoodie & sweatshirts, iyakoki da huluna, ect.Kuma yarda da ƙirar al'ada tare da ƙananan MOQ 200pcs kowane salon kowane launi.
Tare da murabba'in mita 30,00.Sama da mutane 100.Located in Nanchang, China, wanda shine yankin masana'antar sutura da aka rufe zuwa manyan masana'anta da kasuwannin kayan haɗi, wanda ya fi dacewa don sabbin abubuwan sayayya da isowar kayan cikin sauri.an rufe shi zuwa tashar jiragen ruwa na Shanghai da Shenzhen masu sauki da sauri don jigilar kaya.
Tare da injin binciken masana'anta da na'urar riga-kafi don kiyaye masana'anta yana da kyau don yin don guje wa lahani.
ƙwararrun ma'aikata suna aiki tuƙuru don yin samfur da inganci.
7 samar da Lines don tabbatar da gaggawa lokaci a kusa.
Na'urori masu tasowa da ƙwararrun ƙwararrun sashen QC don ingantaccen sarrafa inganci da cikakkun samfuran.
Matasa masu sha'awar kuma ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace don amsawar lokaci don saurin ingantaccen sadarwa akan tallace-tallace, tallace-tallace da bayan tallace-tallace.
Muna da mahimmanci akan kowane tsari, mai da hankali kan kowane mataki, alhakin kowane bangare kuma muyi aiki tare don yin abubuwa cikakke da inganci.
Idan kuna sha'awar kowane ɗayan abubuwanmu ko kuna son tattauna tsari na al'ada, ku tabbata kuna jin daɗin tuntuɓar mu.Mun kasance muna sa ido don ƙirƙirar alaƙar kasuwanci mai nasara tare da sabbin abokan ciniki a duniya nan gaba kaɗan.
